தேசியம்

புதுச்சேரி தேர்தல் முடிவுகள் 2021: வெற்றியாளர்களின் முழு பட்டியலையும் சரிபார்க்கவும்


புதுச்சேரி சட்டமன்ற வாக்கெடுப்பு முடிவுகள்: வெற்றியாளர்களின் பட்டியலைப் பாருங்கள் (கோப்பு புகைப்படம்)

புதுச்சேரி தேர்தல் முடிவுகள்: என்.ஆர்.சி, பாஜக மற்றும் அதிமுக கூட்டணி அனைத்தும் புதுச்சேரி யூனியன் பிரதேசத்தில் ஆட்சிக்கு வர உள்ளது. பிரதமர் நரேந்திர மோடி, மத்திய அமைச்சர் அமித் ஷா உள்ளிட்டோர் மக்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தனர் புதுச்சேரி என்.ஆர்.சி, பாஜக மற்றும் அதிமுக கூட்டணி சட்டமன்றத் தேர்தலில் பெரும்பான்மைக்கு வழிவகுத்தது. “என்.டி.ஏ-ஐ ஆசீர்வதித்ததற்காக புதுச்சேரி மக்களுக்கு நான் நன்றி கூறுகிறேன். மக்களுக்கு சேவை செய்வதற்கும் அவர்களின் கனவுகளை நிறைவேற்றுவதற்கும் நாங்கள் தாழ்மையுடன் இருக்கிறோம். எங்கள் காரியக்கார்தாக்கள் மக்களிடையே பணியாற்றுவதற்கும், நல்லாட்சிக்கான எங்கள் நிகழ்ச்சி நிரலை விரிவாகக் கூறுவதற்கும் மிகச்சிறந்த முயற்சிகளை மேற்கொண்டனர்” என்று பிரதமர் மோடி ட்வீட் செய்துள்ளார். என்.ஆர்.சி, பாஜக மற்றும் அதிமுக ஆகியவை தேர்தலில் போட்டியிட்டன. கூட்டணி எளிய பெரும்பான்மையைக் கடந்துவிட்டது. இங்கே கிளிக் செய்க சமீபத்திய புதுச்சேரி முடிவுகளுக்கு.

புதுச்சேரி தேர்தல் முடிவுகள் 2021: வெற்றியாளர்களின் பட்டியல்

  1. அரியங்குப்பம் – டட்சனமோர்ட் (என்.ஆர்.சி)
  2. பஹூர் – ஆர் செந்தில்குமார் (திமுக)
  3. எம்பலம் – யு லட்சுமிகந்தன் (என்.ஆர்.சி)
  4. இந்திரா நகர் – வி ஆரம ou கேம் (என்.ஆர்.சி)
  5. கதிர்காமம் – எஸ் ரமேஷ் (என்.ஆர்.சி)
  6. கலப்பேட்டை – எம்.எல் கல்யாணசுந்தரம் (பாஜக)
  7. காமராஜ் நகர் – ஒரு ஜான்குமார் (பாஜக)
  8. காரைக்கல் – பிஆர்என் திருமுருகன் (என்ஆர்சி)
  9. காரைக்கல் தெற்கு – ஏ.எம்.எச். நாஜிம் (திமுக)
  10. லாஸ்பெட் – எம் வைத்தியநாதன் (காங்கிரஸ்)
  11. மகே – ரமேசன் பரம்பத் (காங்கிரஸ்)
  12. மனாவேலி – ஆர் செல்வம் (பாஜக)
  13. மங்களம் – டிஜாக ou மர் சி (என்.ஆர்.சி)
  14. மன்னடிபேட்டை – ஒரு நமசிவயம் (பாஜக)
  15. முதலியார்பேட்டை – எல் சம்பத் (திமுக)
  16. முத்தியல்பேட்டை – ஜே பிரகாஷ் குமார் (IND)
  17. நேதுங்காடு – சந்திரபிரியங்கா (என்.ஆர்.சி)
  18. நெல்லித்தோப் – ஜே விவிலியன் ரிச்சர்ட்ஸ் (பிஜேபி)
  19. நெரவி-டி.ஆர்.பட்டினம் – நாகதியகராஜன் (திமுக)
  20. நெட்டப்பாக்கம் – பி ராஜவேலு (என்.ஆர்.சி)
  21. ஆர்லியம்பேத் – ஜி நேரு குப்புசாமி (IND)
  22. ஓபலம் – அன்னிபால் கென்னடி (திமுக)
  23. ஒசுடு – ஏ.கே.சாய் ஜே சரவணன்குமார் (பாஜக)
  24. ஓஷுகராய் – எம் சிவசங்கர் (IND)
  25. ராஜ் பவன் – கே லட்சுமிநாராயணன் (என்.ஆர்.சி)
  26. தத்தன்சாவடி – என் ரங்கசாமி (என்.ஆர்.சி)
  27. திருப்புவனை – பி அங்கலனே (IND)
  28. திருநல்லர் – பி.ஆர்.சிவா (ஐ.என்.டி)
  29. வில்லியனூர் – ஆர் சிவா (திமுக)
  30. யனம் – கோல்லப்பள்ளி சீனிவாஸ் அசோக் (ஐ.என்.டி-காங்கிரஸ்)

.



Source link

About Author

W2L

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *